Frístundastyrkur

Búið er að bæta við tegundinni Frístundastyrkur í tegund skólagjalda. Aðrar tegundir skólagjalda eru: Skólagjald, Kostnaður og Leiga. Þessi nýja tegund hentar þeim sem eru ekki að innheimta allt skólagjaldið í Nóra heldur aðeins frístundastyrkinn (Frístundakort). Skólagjald sem er merkt þessari tegund hefur ekki áhrif á heildarskólagjaldið. Þannig er samt hægt að senda viðkomandi upphæð til innheimtu í Nóra og fylgjaast með greiðslustöðu á sama hátt og þegar allt skólagjaldið er sent í Nóra.

Frístundastyrkur sveitarfélaga getur verið mismunandi. Hægt er að keyra þennan styrk inn á alla greiðendur sem eiga rétt á styrknum með aðgerðinni „Skrá ákveðið gjald per nemanda á alla greiðendur“ með því að velja:

  • Tegund skólagjalds: Frístundastyrkur
  • Upphæð: Upphæð frístundastyrks (Skrá þarf frístundastyrkinn inn í gjaldskrá skólans undir Uppsetning skóla / skólagjöld).
  • Greiðslumáti (Valkvætt)
  • Skýring (Valkvætt)
  • Aldur nemanda frá og með (Valkvætt)
  • Aldur nemanda til og með (Valkvætt)

Færðu inn athugasemd

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Breyta )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Breyta )

Tengist við %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.